HOÀN THÀNH Ender Lilies: Quietus of The Knights Việt Ngữ | Đã Update Chế Độ Mới

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
181
155
43
TPHCM
up lên fshare bản việt hóa được ko ad ơi
Mình update link tổng hợp rồi nha, bạn vào đó chọn nhé. Fshare thì mình không up đâu, vì ít người tải nó nên dễ chết link

phhieu

Thành viên mới
10/11/21
2
2
3
34
hcm
cho mình hỏi, mình vao atmosphere nhưng ko có mục contents thì phải làm sao ạ,mình có tạo thử thư mục contents, nhưng copy vào thì không thấy ghi đè gì lên hết, vào game thì báo lỗi, xóa file việt hóa thì vào game lại bình thường, ai biết chỉ mình với ạ, ko có thư mục contents thì phải làm sao ạ

• Like
Reactions: Taiyoshin

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
181
155
43
TPHCM
cho mình hỏi, mình vao atmosphere nhưng ko có mục contents thì phải làm sao ạ,mình có tạo thử thư mục contents, nhưng copy vào thì không thấy ghi đè gì lên hết, vào game thì báo lỗi, xóa file việt hóa thì vào game lại bình thường, ai biết chỉ mình với ạ, ko có thư mục contents thì phải làm sao ạ
Cái này chắc do bạn chơi bản c***k nên mục dẫn nó khác. Nếu bạn chơi c***k thì tải từ igg games nhé, mục dẫn nó sẽ như steam

phhieu

Thành viên mới
10/11/21
2
2
3
34
hcm
Cái này chắc do bạn chơi bản c***k nên mục dẫn nó khác. Nếu bạn chơi c***k thì tải từ igg games nhé, mục dẫn nó sẽ như steam
mình chời trên nintendo switch hack bạn, bạn biết cach copy vào đâu chỉ mình nha

• Like

D-Zen

Thành viên mới
1/2/16
16
3
3
33
hcm
cả 2 link ggdrive lẫn onedrive đều ko down dc, còn link upfile thì là bản 1.1.1 chứ ko phải 1.2

• Like

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
181
155
43
TPHCM
cả 2 link ggdrive lẫn onedrive đều ko down dc, còn link upfile thì là bản 1.1.1 chứ ko phải 1.2
Bạn tải link AowVN nha. Mong bạn thông cảm vì drive tổng nó bị google quét qua nên die sạch rồi.

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
181
155
43
TPHCM
Bên ấy ghi 1.1.1 nhưng thật ra là 1.2 bên đây nha, 2 bên hơi khác nhau tí nhưng cùng 1 bản.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay