DỰ ÁN Dự án [PSP] Tactics Ogre: Let Us Cling Together

Status
Không mở trả lời sau này.

Micheal Nguyen

Thành viên mới
7/9/18
5
3
3
41
HCM
Phải nói chân thành cảm ơn nhóm dịch game này rất nhiều. Mình chơi game này hồi còn nhỏ cách đây khoản 18 năm trước chơi trên hệ máy super nintendo. Mình là fan của game này lúc đó chơi bằng tiếng nhật hay trung gì đó chẳng hiểu gì hết. Sau đó có bản tiếng anh mà mình cũng dốt tiếng anh nên chơi đoạn hiểu đoạn không. Hôm nay thấy được các bạn làm bản tiếng việt mình thích quá. Mong các bạn sớm up link để down

Micheal Nguyen

Thành viên mới
7/9/18
5
3
3
41
HCM
Hi bạn nào chơi game này trên ppsspp trên android bị chậm thì vào mục cấu hình -> đồ họa -> bỏ check chọn mục mô phỏng truyền tải khối vật phẩm, hiệu ứng. thì game sẽ hoạt động nhanh thôi. Mình đang chơi bản tiếng anh thấy có tiếng việt nên ngừng chơi đợi luôn

• Like
Reactions: RomHackingVN

duyduc27

The storyteller
Dịch Giả
28/7/16
40
109
33
R.E.L
Phải nói chân thành cảm ơn nhóm dịch game này rất nhiều. Mình chơi game này hồi còn nhỏ cách đây khoản 18 năm trước chơi trên hệ máy super nintendo. Mình là fan của game này lúc đó chơi bằng tiếng nhật hay trung gì đó chẳng hiểu gì hết. Sau đó có bản tiếng anh mà mình cũng dốt tiếng anh nên chơi đoạn hiểu đoạn không. Hôm nay thấy được các bạn làm bản tiếng việt mình thích quá. Mong các bạn sớm up link để down
Ồ, bạn chơi trên máy super famicom à? Bản đó ra đời từ năm 1995 đấy. Tuy không thể so hình ảnh và âm thanh hay cách chơi với bản PSP. Nhưng chỉ độc nhất bản đó mới có dub, mình nghe thấy ngầu lắm.
À, đừng lo về vụ config ppsspp, tụi mình sẽ có hướng dẫn về chuyện đó.

• Like
Reactions: RomHackingVN

Micheal Nguyen

Thành viên mới
7/9/18
5
3
3
41
HCM
Duyduc27 cảm ơn thông tin của bạn. Bạn có thể cho mình biết thông tin dự kiến khi nào sẽ có không mình đang mong từng phút.

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%