HOÀN THÀNH Dead Space 1 Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi matran999, 7/7/19.

1. em_la_ngoc

em_la_ngoc Thành viên mới

1
    1
    3
    30/12/15
    Nam
    Xác nhận dùng ngon với bản Repack Fitgirl 2,5GB mới nhất (Build từ bản GOG), cảm ơn nhóm dịch rất nhiều, bao kỉ niệm bỗng ùa về cái thời trốn mẹ mở máy tính chơi trộm ban đêm devil~~

matran999 thích bài này.
  2. ari.leisurely

ari.leisurely Thành viên cấp 1

40
    8
    8
    8/1/19
    Nam
    Thừa Thiên Huế
    game này chơi trộm ban đêm vậy chắc phê lắm, vừa chơi vừa canh mẹ ko khác gì trong game và cũng rất ghê nữa, có khi tưởng nhầm đó là… cũng nên

3. Bình Đào

Bình Đào Thành viên mới

1
    0
    1
    17/7/19
    Nam
    Hà Nội
    Mình làm theo hướng dẫn, copy pacth VH vào chỗ cài game, khi kích vào pacth thì vào luôn game. ở trên có bạn lỗi giống mình. Anh em ai biết cách khắc phục ko?

4. matran999

matran999 Thành viên cấp 3 Dòng Điện 2 Chiều

298
    1,327
    93
    29/12/15
    Nam
    TPHCM
    Sao lạ vậy, patch thì đâu thể tự khởi động vào game. Mấy bác thử chụp hình hay quay clip cho mình xem thử cái. Hay thử chạy nó bằng quyền Admin xem. Hoặc thử đổi tên file patch việt hóa thành tên khác và chạy nó lại xem.

Chỉnh sửa cuối: 17/7/19
  5. Le Nguyen Hoang

Le Nguyen Hoang Thành viên mới

8
    0
    1
    20/5/16
    Nam
    Ha Noi
    đã phá đảo lại, không biết bao giờ ra tiếp phần 2 nhỉ, mua game rồi đợi VH thôi :D

6. dddkhakha1

dddkhakha1 Thành viên cấp 1

57
    18
    8
    9/1/16
    Nam
    hê hê cũng mới tậu đc fig anh Isaac của phần 3 :3 phụ kiện lẫn fig chi tiết vl :v

7. Trệu Vỹ

Trệu Vỹ Thành viên cấp 1

54
    2
    8
    23/7/16
    Nam
    hà nội
    ngồi chờ bản 2, 3 :3

8. Mugiwara

Mugiwara Thành viên cấp 2

102
    36
    28
    25/12/15
    Củ Chi
    Game này sở dĩ tụi quái vật đẹp và chi tiết là bởi vì dev họ đã quan sát và tham khảo thi thể của những nạn nhân trong tai nạn giao thông để tạo hình cho tụi nó. envy~~

9. HynNoo

HynNoo Thành viên mới

11
    1
    3
    25/11/18
    Nữ
    Hà Nội
    4/5,
    bài viết khá chi tiết, ko dài dòng, đã nói lên tất cả các ý chính cần truyền đạt

10. Dương Bình

Dương Bình Thành viên mới

14
    0
    1
    28/4/16
    Nữ
    Bình Dương
    game này bị quái cắn thì làm sao thoát ra các bạn, mình chơi cứ bị cắn là die T_T

11. Dương Bình

14
    0
    1
    28/4/16
    Nữ
    Bình Dương
    5/5,
    dịch tốt, mình chơi cực thích

12. Oh_Sh!t

Oh_Sh!t Thành viên mới

11
    3
    3
    2/7/18
    Nam
    Hà Nội
    bạn cứ bấm nhiều lần phím " E " nhé, bản việt hóa không hiện chữ ở khung vuông khi bị quái bám vào

Dương Bình thích bài này.
  13. Đỗ Viết Mạnh

Đỗ Viết Mạnh Thành viên mới

16
    1
    3
    19/11/17
    Nam
    Mộc Châu - Sơn La
    Giúp mình với. Mình đã chép patch việt hóa vào đúng thư mục cài game, nhưng lại nhận được thông báo là bạn đã chép patch sai vị trí cài game. dưới đây là thư mục game của mình, mình đã thử vào game và chơi vẫn bình thường. đến lúc cài đặt patch VH thì ko dc [​IMG]Tải file

14. matran999

matran999 Thành viên cấp 3 Dòng Điện 2 Chiều

298
    1,327
    93
    29/12/15
    Nam
    TPHCM
    Thứ nhất, game chỉ hỗ trợ bản steam là chính, mấy bản GOG của bạn đã thay đổi rồi, nó không như mấy bản khác.

Thứ 2, nhìn hình là biết, bác chép patch sai vị trí rồi, hỏi sao patch ko chạy. Kiếm cái hình game ngoài desktop ấy, nhấn chuột phải và chọn open file location để vào thư mục, rồi chép patch vào.

15. Đỗ Viết Mạnh

16
    1
    3
    19/11/17
    Nam
    Mộc Châu - Sơn La
    mBạn ơi đúng thư mục game rồi. Mình vào thư mục game bằng file location mà. Mình chạy game ở thư mục hình bên trên vẫn chơi bt mà.

16. Đỗ Viết Mạnh

16
    1
    3
    19/11/17
    Nam
    Mộc Châu - Sơn La
    Thôi để mình kiếm bản game khác thử xem vậy. Lúc đầu vào mình cũng tưởng vào nhầm thư mục. Tại vào các thư mục khác đều trống. Vậy mà game vẫn hoạt động bt. Đúng là ko hiểu dc.......

17. Dương Bình

14
    0
    1
    28/4/16
    Nữ
    Bình Dương
    cám ơn bạn nhiều