Đề Nghị Dịch Game

wolfxx

Thành viên mới
27/3/21
1
0
1
38
HCM
Xin nhóm dịch game SNES "Doraemon 3 - Nobita to Toki no Hogyoku". Cám ơn

bashin0804

Thành viên mới
14/3/21
10
0
1
38
HCM
Một con game rất hay. Là 1 tựa game nhập vai kết hợp mô phỏng mới lạ và hấp dẫn nên ngay từ những ngày đầu ra mắt, Recettear: An Item Shop's Tale, “đứa con cưng” của EasyGameStation đã chiếm được cảm tình nơi cộng đồng game thủ. Không những vậy, với sự lôi cuốn trong lối chơi và đồ họa xuất sắc, Recettear: An Item Shop's Tale đã chứng minh đây không phải là 1 sản phẩm thuộc dạng “mì ăn liền” mà là cả tâm huyết của cả đội ngũ phát triển. Hóng nhóm dịch việt hóa game Cảm ơn nhóm dịch

Sugar

Thành viên mới
8/3/21
11
0
1
27
abc
Mong bác dịch giúp game khá là hay ạ, cảm ơn.
Tên game: Night in the Woods
Link game:

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ NSX
Review:

Chỉnh sửa cuối:

T-H-T

Thành viên mới
20/4/21
1
0
1
34
Isekai
Vừa phát hiện con game này, tương tự như Rimworl nhưng mà bối cảnh tu tiên kiếp hiệp.
Vào game dòm Chenglish ngu cả người nên lên đây cầu cứu. :=(

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Vừa phát hiện con game này, tương tự như Rimworl nhưng mà bối cảnh tu tiên kiếp hiệp.
Vào game dòm Chenglish ngu cả người nên lên đây cầu cứu. :=(

Con game này bên Hội Game Á Châu dịch rồi bạn, dịch từ mấy năm trước (lúc còn early access) và vẫn bám theo tới giờ.
Tên tiếng Việt của game là Tu Tiên Chi Lộ, nếu bản trên web quá cũ thì bạn qua group fb hoặc discord nha, họ thường up bản mới nhất lên đó hơn là web.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: T-H-T

deception1359

Thành viên mới
11/4/20
6
2
3
35
Kon Tum
Ước gì có nhóm nào dịch:
Disco Elysium: The Final Cut
Thấy Gamespot chấm 10 điểm.
Metacritic: 96/100.

Mình tải về chơi thử mà toàn tiếng Anh, đọc câu được câu mất nên ko cảm nhận được cái hay của game.

meogiacay

Thành viên mới
1/1/19
4
15
3
26
tp.hcm
Ước gì có nhóm nào dịch:
Disco Elysium: The Final Cut
Thấy Gamespot chấm 10 điểm.
Metacritic: 96/100.

Mình tải về chơi thử mà toàn tiếng Anh, đọc câu được câu mất nên ko cảm nhận được cái hay của game.
mình có thể dịch game này nếu có bạn hỗ trợ mình về mặt kĩ thuật ( tool dịch or lấy raw, font các kiểu )

deception1359

Thành viên mới
11/4/20
6
2
3
35
Kon Tum
mình có thể dịch game này nếu có bạn hỗ trợ mình về mặt kĩ thuật ( tool dịch or lấy raw, font các kiểu )
Mình mù tịt bác ah, chỉ có thể Donate ủng hộ thôi bác. Mình có tìm hiểu sơ sơ thì game viết bằng Unity.

kailsouls

Thành viên mới
13/1/21
6
1
1
29
Nha Trang
mình thấy game Hades – Battle out of hell cũng khá hay, không biết đã có bản dịch ở nơi khác chưa hoặc hy vọng có bản dịch ạ <3

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%