PoC Crusader Kings III Việt Hóa.

5.00 star(s) 7 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

SoLo

Thành viên mới
26/2/16
10
1
3
27
US
Bản Big Update vừa rồi nó phá gần như be bét đống mod và đồng thời nó "cơm nhét" thêm hơn 20k lines :=(:=(:=(. Sẽ cần khá nhiều thời gian để hoàn thành. Trước mắt mình sẽ fix lại toàn bộ mod cho tương thích lại với game đã. Phần hoàn thiện thì chắc phải làm dần dần :=D:=D:=D
thanks bác nhiều , luôn ủng hộ bác , năm mới vui vẻ nha bác :))

Wishi

Thành viên mới
13/2/17
2
0
1
26
Ha Noi
Hóng bản fix vh của bác chơi tạm, vừa gửi cho bác cốc caferock~~

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
80
112
33
Hanoi
steamcommunity.com
thấy trên workshop cũng có bác đang làm
Bản đó gần như là copy lại dữ liệu từ Paradox Mod link của mình đó :D.
Giai đoạn đầu khi mình tung bản Mod lên mạng thì do chưa có sẵn game nên mình không có upload lên SteamWorkshop. Có một số bạn xin phép mình để lấy dữ liệu upload lên đó thôi rofl~~ rofl~~ rofl~~ .
Nhưng bản Mod update cho Royal Court DLC sắp tới mình sẽ chính thức post trực tiếp lên SteamWorkshop. Link Subscribed sẽ sớm được public trong mấy ngày tới nhé. :=D:=D:=D

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
80
112
33
Hanoi
steamcommunity.com
mới gửi bác chút cà phê mong ra bản fix sớm , hahaha
Rất cảm ơn bro đã ủng hộ nhiệt tình :=D:=D:=D. Sau hơn 2 ngày re-check và sửa chữa. Bản mod đã gần fix lại hoàn thiện đạt khoảng 80%. Có thể là trong đêm nay hoặc sáng ngày mai là có thể sẵn sàng upload :=D.

Thời gian khi bản update sẵn sàng sẽ được công bố sau

Các phần còn lại sẽ tiếp tục được cập nhật tiếp tục trong tương lai.

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
80
112
33
Hanoi
steamcommunity.com
Update 2022/02/12: Bug-fixed for Royal Court Patch, đồng thời link trên Steam Workshop cũng chính thức được phát hành. Ae nào muốn có sự update nhanh nhất và tức thời thì hãy Subscribed 1 trong 2 link Paradox Mod hoặc Steam Workshop ở trang đầu nhé.

• Like
Reactions: thanhtien232

thanhtien232

Thành viên cấp 1
15/9/21
37
5
8
22
bình dương
Update 2022/02/12: Bug-fixed for Royal Court Patch, đồng thời link trên Steam Workshop cũng chính thức được phát hành. Ae nào muốn có sự update nhanh nhất và tức thời thì hãy Subscribed 1 trong 2 link Paradox Mod hoặc Steam Workshop ở trang đầu nhé.
đã test và chơi ngon lành nhé
cảm ơn bác nhiều lắm ❤
ai dùng c***k thì nhớ replace ở thư mục game mới hiện tiếng việt nha
vd: D:\Games\Crusader Kings 3\game

Chỉnh sửa cuối:

nhoxhocju

Thành viên mới
31/1/19
8
3
3
24
Sai Gon
Cho mình hỏi bản này có VH cho DLC royal court rùi phải ko bác?
Và các bạn cho mình hỏi mình có mua game ở STEAM rùi, nhưng chưa có DLC, có cách nào dùng DLC lậu chơi với game STEAM ko mn? với cho mình hỏi DLC thì có dc update ko hay chỉ game gốc mới có bản update?

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
80
112
33
Hanoi
steamcommunity.com
Cho mình hỏi bản này có VH cho DLC royal court rùi phải ko bác?
Và các bạn cho mình hỏi mình có mua game ở STEAM rùi, nhưng chưa có DLC, có cách nào dùng DLC lậu chơi với game STEAM ko mn? với cho mình hỏi DLC thì có dc update ko hay chỉ game gốc mới có bản update?
Về mặt text thì bản update hiện tại đã được đảm bảo tương thích với bản Royal Court update vừa rồi. Còn về phần dịch thuật thì mới đạt khoảng 80% trên toàn game nhé. Bản update được mở cho tất cả gamer có game dù là base hay là full DLC nhé.:=D

Còn về phần khoản chơi full DLC khi chỉ tậu base game thì mình không rõ. Trước có quả DLC cream api và DLC unlocker, còn hiện tại có dùng được không thì không chắc nữa. Cái đó thì bro nên thử google xem sao :=D

• Like
Reactions: nhoxhocju

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
80
112
33
Hanoi
steamcommunity.com
Update tiếp cho Royal Court.

Thông báo thêm là do sự cố về vấn đề kỹ thuật không thể xử lý được, do đó, toàn bộ đường link mod cũ đã bị hủy bỏ và thay bằng link khác. ae nào dùng game bản quyền và đang subscribed thì hãy hủy link cũ và sub lại link mới nhé.

• Like
Reactions: thanhtien232

tagomisugi

Thành viên mới
13/4/21
4
2
3
33
ca mau
Update tiếp cho Royal Court.

Thông báo thêm là do sự cố về vấn đề kỹ thuật không thể xử lý được, do đó, toàn bộ đường link mod cũ đã bị hủy bỏ và thay bằng link khác. ae nào dùng game bản quyền và đang subscribed thì hãy hủy link cũ và sub lại link mới nhé.
dịch thêm đi bác ơi

Shooter_CD

Thành viên mới
6/5/19
4
2
3
31
HCM
Có tiến triển gì thêm ko bác, chơi base game mà gặp mấy sự kiện ngẫu nhiên toàn tiếng Anh, lâu lâu mới có 1 cái TV, hay do mình tải sai phiên bản

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay