PoC Crusader Kings III Việt Hóa.

5.00 star(s) 7 Votes
Sidebar Sidebar

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
Ủa link việt hóa die rồi à?
Có 2 link nhé. Tuy nhiên, link onedrive đã kết thúc thời hạn 6 tháng share của nó rồi nhé. Có gì thì sử dụng link paradox mod nhé.
Sau này có các cập nhật lớn mình cũng sẽ chỉ upload tiếp vào đó.
P/S: Game chưa sale ngon thành ra chưa có game xịn để upload lên steam workshop cho tiện :=(:=(:=(:=(
Ai hảo tâm thì donate ít tiền cafe để mua game hahahahah rofl~~rofl~~rofl~~rofl~~

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
Update 2021/06/27: Re-uploaded for Patch 1.4.2 Azure Patch.

Tiến trình bản dịch tiếp theo cho Crusader Kings III sẽ được tái khởi động lại sau khoảng 2 tuần nữa sau khi kết thúc cho dự án Stellaris

• Like
Reactions: NGUYEN SONG GIA HUY

Luongyeu

Thành viên mới
30/12/15
9
2
3
29
Hiện tại dự án đang tạm hold để chờ bản Expansion sắp tới vì dự kiến sẽ có nhiều biến động lớn. Giờ việc đang bận rộn với lại ngồi dịch Heart of Iron IV rofl~~ rofl~~ rofl~~
Vậy cho t tham gia với

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
hiện game có update mới nên link mod không áp dụng được nữa rồi, hóng vậy
Bản trên Paradox mod hiện tại vẫn đang support version 1.4.2 - phiên bản mới nhất hiện tại nhé. Tuy nhiên, bản dịch hoàn thiện là chưa xác định chính xác thời hạn nhé. Nó khá dài và phức tạp.

foolguy

Thành viên mới
26/5/21
2
0
1
26
TPHCM
Quả game nặng nội chính vãi. Lượng thông tin nhiều kinh khủng. Mình cực kì ấn tượng với bản việt hóa của team luôn, từ dịch thuật cho tới font chữ. Cho dù tiếng Anh có khá mà nhìn cái đống thông tin đó cũng khiến nhiều ae nản game ngay từ phút đầu luôn ấy chứ. Cảm ơn nhóm dịch rất nhiều, cố lên các bạn nhé.

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
hóng quá chừng còn con HOI bác đang dịch có trên này ko ạ
Dạo này cũng khá bận việc nên cũng chưa cập nhật được. HOI4 thì mình cũng đã dịch được một phần thôi cỡ đâu đó khoảng 50% gì đấy, và cũng up trước bản draft lên workshop cho ae nào có hứng thì có thể test thử. Chưa có công khai thông tin gì cụ thể hơn đâu. :D :D :D
Crusader Kings 3 thì nói chung là vẫn khá dài hơi, mặc dù là đã hơn 1 năm kể từ khi tựa game này được chính thức phát hành. Nói chung thì nhanh chậm cũng phụ thuộc vào tình hình công việc kiếm ăn nữa :D :D :D

• Like
Reactions: Hakbit

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
link onedrive die rồi bro ơi.
À tất nhiên, mình đã ghi rõ là link onedrive đã khóa lại do nó được liên kết trực tiếp thẳng vào mod folder của mình. Mọi tiến trình sẽ được cập nhật nên lỗi sẽ là khó tránh. Thế nên mình đã khóa lại, mọi người có thể sử dụng link từ Paradox Mod để tải nhé.

• Like
Reactions: kero2005

SoLo

Thành viên mới
26/2/16
10
1
3
27
US
À tất nhiên, mình đã ghi rõ là link onedrive đã khóa lại do nó được liên kết trực tiếp thẳng vào mod folder của mình. Mọi tiến trình sẽ được cập nhật nên lỗi sẽ là khó tránh. Thế nên mình đã khóa lại, mọi người có thể sử dụng link từ Paradox Mod để tải nhé.
game mới big update , vậy có làm tiếp ko vậy bác để em chờ bác xong luôn thể :))

DoChuan13

Thành viên cấp 2
18/12/20
74
107
33
Hanoi
steamcommunity.com
game mới big update , vậy có làm tiếp ko vậy bác để em chờ bác xong luôn thể :))
Bản Big Update vừa rồi nó phá gần như be bét đống mod và đồng thời nó "cơm nhét" thêm hơn 20k lines, trở thành tựa game lắm chữ nhất Paradox :=(:=(:=(. Sẽ cần khá nhiều thời gian để hoàn thành. Trước mắt mình sẽ fix lại toàn bộ mod cho tương thích lại với game đã. Phần hoàn thiện thì chắc phải làm dần dần :=D:=D:=D

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay