Battlefield Vietnam Mini

Thảo luận trong 'Game do người Việt làm' bắt đầu bởi leov2f, 7/3/16.

1. leov2f

leov2f Thành viên mới

8
    6
    3
    7/3/16
    Nam
    Lâm Đồng
    Game ban đầu mình làm 100% tiếng Việt nhưng gửi lên các page indie games, các bạn nước ngoài yêu cầu chuyển sang tiếng Anh nên mấy phiên bản sau đã phát triển thành tiếng Anh luôn!
    VIETNAM WAR: THE LAST BATTLE
    Trò chơi bắn súng góc nhìn thứ nhất, trực tuyến, đa nền tảng do cá nhân làm; bối cảnh Chiến tranh Việt Nam.
    Chơi game tại địa chỉ: http://www.pacogames.com/multiplayer/vietnam-war-the-last-battle/en

Chỉnh sửa cuối: 6/4/17
  2. chickenvip2007

chickenvip2007 Thành viên mới

7
    2
    3
    18/2/16
    Nam
    Ha Noi
    cái này bác làm theo nội dung truyện hay là bắn súng kiểu CS thôi?
    Giỏi thật! ;);););)

3. windcool92

windcool92 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

120
    484
    63
    24/12/15
    Nam
    nếu mà để làm thì cũng là giỏi rồi ,nhưng hiệu ứng,hình ảnh quá nhàm chán,thô kệch nữa.Nhìn video hết muốn chơi

4. nanroto

nanroto Thành viên mới

18
    1
    3
    26/12/15
    Nam
    làm dc như người ta đã hãng nói.... ko chơi thì có người khác chơi đã ko mất đồng nào còn làm eo

5. windcool92

windcool92 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

120
    484
    63
    24/12/15
    Nam
    thì mình bảo làm được như thế là giỏi rồi .còn về phần chơi dù sao thì cũng k hạp nổi .

6. Tnk24

Tnk24 Thành viên cấp 1

78
    15
    8
    4/1/16
    Nam
    Có android, test thử.

7. Tnk24

Tnk24 Thành viên cấp 1

78
    15
    8
    4/1/16
    Nam
    có bản android test xem sao .

8. dung

dung Thành viên mới

14
    0
    3
    25/12/15
    Nam
    Bạn giỏi quá ;););) cố gắng phát huy nhé,ít người như bạn quá

9. leov2f

leov2f Thành viên mới

8
    6
    3
    7/3/16
    Nam
    Lâm Đồng
    Cảm ơn các bạn đã góp ý! Hiện mình đang làm phần chơi đơn về các chiến dịch! Hi vọng các bạn ủng hộ! Vì mình làm trên nhiều nền tảng nên hình ảnh tinh giản tối đa, không lung linh nhưng hi vọng chân thực! Không kén cấu hình thiết bị chơi nữa!

10. SonEvil

SonEvil Thành viên mới

h làm gam
    h làm game với unity còn khó khăn gì nữa... :v chắc thớt down bộ kit có sẵn trên mạng về rồi edit map các kiểu thành game riêng của mình thôi, làm quá :v nếu thím lên mạng tìm chịu khó cũng làm đc ok.... :3

11. leov2f

leov2f Thành viên mới

8
    6
    3
    7/3/16
    Nam
    Lâm Đồng
    Hì, trên đời gì cũng vậy, cũng phải tìm tòi học hỏi thôi các bạn à! Cứ theo bác SonEvil nói là sẽ thành công :)

12. leov2f

leov2f Thành viên mới

8
    6
    3
    7/3/16
    Nam
    Lâm Đồng
    Bác Sonevil cũng lang bạc hỏi han lung tung và toàn chém dìm hàng sản phẩm indie của người Việt nhỉ? Đúng là chưa thành gạo món nào toàn đi đá nông dân =))

13. SonEvil

SonEvil Thành viên mới

hài :) vãi cả đi dìm..thím thấy tôi dìm ở đâu nữa...? thấy thím " nanroto " nói quá , ý là nói ai cũng có thể làm...muốn nhiều người tự tìm tòi làm ra nhiều game khác để có game chơi thôi... game việt => up :)......

Chỉnh sửa cuối: 8/4/16