HOÀN THÀNH Batman Arkham Asylum Việt Ngữ - Một Đêm Làm Đấng

3.50 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Sau AS thì nên dịch tiếp bản nào đây

• Arkham City

Votes: 57 66.3%
  • Arkham Origin

Votes: 20 23.3%
  • Arkham Knight

Votes: 38 44.2%

• Total voters
    86
Status
Không mở trả lời sau này.

poison071089

Thành viên mới
20/9/16
7
2
3
34
bac ninh
Mới trải nghiệm xong, quả là dịch rất chi tiết và có tâm. Rất cảm ơn nhóm dịch...

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
mình tải batman arkham asylum game of year của igg rồi chép patch việt hóa không có lỗi gì xong vào game thì bị vầy là sao các bạn ?
đây là tội cài game xong chưa test game đã cài patch, cụ thể là cài game xong không c***k

CrazyGamerz

Thành viên cấp 1
18/2/19
38
3
8
32
Game Heavans
Ôi Tks bác quá. Để tải lại. Full bộ series đấng thì triệu lai cho bác. Game này trước epic nó free mà. Dốt Eng qá chơi chặp del :(

mtattoo0411

Thành viên mới
14/1/16
6
0
3
35
cho mình hỏi bản việt hóa có xài dc cho bản C rack prophet ko vậy mọi người
Nếu dc thì mình copy vào đâu để cài
Tks nhiều ^^

SlutSlayer

Thành viên mới
12/11/19
7
1
3
26
Hải Phòng
Vừa hoàn thành cốt truyện con này. Việt hóa ngon nghẻ. Định tải tiếp con
Batman Arkham City mà chưa có việt hóa nên lại thôi. mong team làm nốt mấy phần tiếp :3

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Chúng ta sinh ra, hoạt động và phát triển tại đây, nếu không thể hỗ trợ cộng đồng gtv được nữa thì vui lòng ghi rõ lý do để mọi người cùng biết, họ sẽ thông cảm và cũng chấp nhận thôi vì đam mê là của chúng ta. Xin cảm ơn.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Đối với các bạn quan tâm với bản dịch này: các bạn có thể tìm bản cập nhật mới hơn tại gamethuanviet hoặc ở các trang chuyên cung cấp game c***k đều được, chủ thớt sẽ không cập bản dịch cho gametiengviet nữa.

Về phần BQT: tôi không đồng ý xóa bài viết, vì cộng đồng cần biết lý do vì sao không được cập nhật, nếu xóa đi rồi thì các liên kết từ trang chủ cho tới fanpage đều bị mất liên kết, gây ảnh hưởng không nhỏ tới diễn đàn.

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay