HOÀN THÀNH [Android] Witch Spring 4 Việt Ngữ AfterStory

4.20 star(s) 6 Votes
Sidebar Sidebar

PhamTu128584

Thành viên mới
9/9/20
1
0
1
24
Bình dương
Cho e hỏi nhiệm vụ chế tạo bông sửi ấm.Là kiếm đá phép thuật x2 vs móng lấp lánh x1 là kiếm ở đâu vậy ạ.Đá phép thuật thì ko có thông tin.Còn móng lấp lánh thì ở Cao Nguyên Băng Giá mà cnbg nó ko cho e đi vô.

Taiyoshin

Sống mãi cùng ước mơ
Dịch Giả
30/10/16
155
118
43
TPHCM
Phiền bạn có thể update thêm ohần sự kiện dlc như nâng cấp skill của terrennord ko
Chào bạn
Deathking7

Có thể bạn đang chơi nhầm phiên bản trước 2.5 (Update DLC) đó, bên mình đã update xong hết tất cả mọi thứ cho đến 2.5 rồi, từ 2.5 trở đi chỉ có fix lỗi vặt và hỗ trợ Android 11 thôi, bạn xem lại nhé giúp mình nhé. Cảm ơn.

Deathking7

Thành viên mới
17/3/21
3
2
3
20
Tp hồ chí minh
Chào bạn
Deathking7

Có thể bạn đang chơi nhầm phiên bản trước 2.5 (Update DLC) đó, bên mình đã update xong hết tất cả mọi thứ cho đến 2.5 rồi, từ 2.5 trở đi chỉ có fix lỗi vặt và hỗ trợ Android 11 thôi, bạn xem lại nhé giúp mình nhé. Cảm ơn.
À ko ad ơi ad hiểu nhầm ý tôi rồi ý của tôi là cập nhật phần spoiler danh sách sự kiện đi ah chưa có hướng dẫn mới cho phần dlc

Deathking7

Thành viên mới
17/3/21
3
2
3
20
Tp hồ chí minh
Chào bạn
Deathking7

Ý là chưa có cập nhật thêm spoiler sự kiện mới trong phần dlc ấy ah

• Like
Reactions: Taiyoshin
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay