Status
Không mở trả lời sau này.

xuantrirebel

Thành viên mới
29/10/16
8
0
1
30
Hue
Công nhận nhóm làm nhanh ghê <3.
Mình cũng đang rảnh, nhóm cần người test game k0 ?

TânLộc1712

Thành viên mới
9/8/17
1
0
1
43
Bạc Liêu
Tình hình là em sử dụng bản này : 4share.vn/f/2b1f191b1d1c1a1f :v không có dlc thì có cài bản VH được không bác

The Miz

Thành viên mới
8/9/16
11
1
3
28
TPHCM
Đề nghị BQT report văn hóa phẩm 18+ :v
p/s: đùa thôi cái này chỉ làm riêng của bác thôi phải không :v
Game này +18 sẵn rồi nha bạn nên admin cứ up cái file 3d menu này cho anh em nha :D

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
đùa thôi cái này chỉ làm riêng của bác thôi phải không :v
Game này +18 sẵn rồi nha bạn nên admin cứ up cái file 3d menu này cho anh em nha :D
Mình chỉ thay hình Playboy của những năm 50 thành hình Playboy hiện đại, hình gốc cũng nude y như thế mà.
Cái này là mình làm chơi chứ không liên quan gì đến bản Việt ngữ đâu. Sau khi công bố patch Việt ngữ anh em ai thích thì mình chia sẻ riêng. Tại làm xong patch sớm quá nên mình nhàn cư vi bất thiện.

• Like
Reactions: CyusVo

CyusVo

Thành viên mới
14/5/17
21
5
3
29
HCM
Mình chỉ thay hình Playboy của những năm 50 thành hình Playboy hiện đại, hình gốc cũng nude y như thế mà.
Cái này là mình làm chơi chứ không liên quan gì đến bản Việt ngữ đâu. Sau khi công bố patch Việt ngữ anh em ai thích thì mình chia sẻ riêng. Tại làm xong patch sớm quá nên mình nhàn cư vi bất thiện.
Đặt 1 vé nhé :v

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
Đội trưởng vừa thông báo kỹ thuật của Batman: Arkham Asylum có chiều hướng khả quan. Không biết game này có còn anh em nào thích không. whew~~

The Miz

Thành viên mới
8/9/16
11
1
3
28
TPHCM
Đội trưởng vừa thông báo kỹ thuật của Batman: Arkham Asylum có chiều hướng khả quan. Không biết game này có còn anh em nào thích không. whew~~
Xong cái này sao thím không làm game Lucius phấn 1 với phần 2 ấy. Game thể loại giết người với não phẳng

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
Xong cái này sao thím không làm game Lucius phấn 1 với phần 2 ấy. Game thể loại giết người với não phẳng
Việc dịch một game nó còn tùy vào việc có đánh bại được engine của nó hay không, chứ thích thì mình thích làm nhiều lắm |(

The Miz

Thành viên mới
8/9/16
11
1
3
28
TPHCM
Việc dịch một game nó còn tùy vào việc có đánh bại được engine của nó hay không, chứ thích thì mình thích làm nhiều lắm |(
uhm. đang hóng Việt hóa Mafia 2. Coi trên youtube nó chơi Mafia 3 nhân vật thấy ghét dễ sợ

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay