2.50 star(s) 2 Votes
Sidebar Sidebar

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Mình cài bản gold edition mới của Plaza thì lúc chưa cài patch Việt hoá chơi được tất cả dlc, cài patch vào thì phần Not A Hero không chơi được nữa có ai bị giống mình kg?
Đơn giản vì bản đó mình chưa test. Có thể nó khác với bản Steam. Đợi có thời gian mình sẽ tải về và test.

Emi

Thành viên mới
29/1/19
10
0
1
30
HCM
Mình cài bản gold edition mới của Plaza thì lúc chưa cài patch Việt hoá chơi được tất cả dlc, cài patch vào thì phần Not A Hero không chơi được nữa có ai bị giống mình kg?
cùng bị giống bạn này !

Emi

Thành viên mới
29/1/19
10
0
1
30
HCM
Đơn giản vì bản đó mình chưa test. Có thể nó khác với bản Steam. Đợi có thời gian mình sẽ tải về và test.

Bị lỗi chưa tải phần này sau khi cài VH nha !!!
b có cần link fshare bản gold k mình gửi cho ?

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com

Bị lỗi chưa tải phần này sau khi cài VH nha !!!
b có cần link fshare bản gold k mình gửi cho ?
Chả có lỗi gì hết, đơn giản tại vì cấu trúc của bản này khác với bản Steam thôi. Mấy bác dùng c***k Gold Editor thì xài patch này.

Link Drive

Cập nhật: Update patch để tương thích với bản Steam và bản C.rack Gold Editor vừa ra mắt.

Ai lỡ cài patch mà mất DLC Not A Hero thì gỡ game ra cài lại, rồi tải patch mới về dùng.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Emi and kegisu

Bladeborne

Thành viên cấp 1
20/1/19
36
1
8
30
Nam Định
Chả có lỗi gì hết, đơn giản tại vì cấu trúc của bản này khác với bản Steam thôi. Mấy bác dùng c***k Gold Editor thì xài patch này.

Link Drive

Cập nhật: Update patch để tương thích với bản Steam và bản C.rack Gold Editor vừa ra mắt.

Ai lỡ cài patch mà mất DLC Not A Hero thì gỡ game ra cài lại, rồi tải patch mới về dùng.
E cũng đang kéo bản gold editor cài game xong xài patch này là chơi đc toàn bộ dlc phải không ạ

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Vâng

e cảm ơn ạ !! Đnag kéo torrent lâu quá trời
Hôm qua mình cũng kéo Torrent cũng mất khoảng 1h30 mới xong. Tốc độ Torrent giờ cũng hơn 3mb/s rồi. Đâu như cái thời internet rùa bò nữa đâu.

Athlon64Bit

Thành viên mới
30/1/19
2
0
1
39
Hanoi
Chán đời quá, máy tính mình không có ổ E:
Nên không thể nào un patch vào đó được, ae nào un patch xong rồi cho xin 1 cái file nén dữ liệu patch để mình copy paste vào có được không?

Admin ơi, giúp với

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Nên không thể nào un patch vào đó được, ae nào un patch xong rồi cho xin 1 cái file nén dữ liệu patch để mình copy paste vào có được không?

Admin ơi, giúp với
Bạn là thánh rồi, không biết trong hướng dẫn của mình có câu nào bắt buộc bạn phải chép patch vào ổ E nhỉ. Cái đó chỉ là ví dụ thôi.

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội

Admin ơi, giúp với
Ơn giời, bạn cài đặt game ở ổ nào thì cài patch vào ổ đó thôi chứ ổ E kia chỉ là ví dụ cho dễ hiểu. Làm ơn đọc kĩ hơn cái

Bladeborne

Thành viên cấp 1
20/1/19
36
1
8
30
Nam Định
Hôm qua mình cũng kéo Torrent cũng mất khoảng 1h30 mới xong. Tốc độ Torrent giờ cũng hơn 3mb/s rồi. Đâu như cái thời internet rùa bò nữa đâu.
Bác xài mạng j mà mạnh vậy ạ nhà e hok ai xài wifi mới lên đc 1m2/s ==" e phải kéo đêm thì may ra mới xong

tranminhphuc

Thành viên mới
25/12/15
13
2
3
Bác xài mạng j mà mạnh vậy ạ nhà e hok ai xài wifi mới lên đc 1m2/s ==" e phải kéo đêm thì may ra mới xong
kiếm link fshare đi getlink ,down bằng idm max speed cho sướng, mạng mình 1-2m/s chừng nửa ngày là xong r

Athlon64Bit

Thành viên mới
30/1/19
2
0
1
39
Hanoi
Ơn giời, bạn cài đặt game ở ổ nào thì cài patch vào ổ đó thôi chứ ổ E kia chỉ là ví dụ cho dễ hiểu. Làm ơn đọc kĩ hơn cái
Tôi đố bạn chọn được đường dẫn để patch vào đấy?
Thậm chí tôi đã đổi tên part drive thành E: rồi cut game ra hệt như đường dẫn rồi mà vẫn ko patch được cơ?
Đọc kỹ hướng dẫn lắm rồi

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Thậm chí tôi đã đổi tên part drive thành E: rồi cut game ra hệt như đường dẫn rồi mà vẫn ko patch được cơ?
Đọc kỹ hướng dẫn lắm rồi
Tui chả biết bác đọc hướng dẫn chỗ nào hay nhìn thấy ở đâu. Nhưng trong bài viết của tôi chả có động gì đến phải bắt buộc cài vào ổ E hết. Chỉ cần tải patch về bỏ vào thư mục gốc của game rồi chạy patch thôi. Bộ có gì khó khăn lắm sao. Đã sợ mấy bác cài lỗi đã làm cái video vậy mà cũng chả thèm nhìn.

lanly3271

Thành viên cấp 1
2/2/16
37
2
8
34
tn
Đọc kỹ hướng dẫn lắm rồi
Bỏ flle việt hóa vào thư mục góc của game rồi cài đặt cứ bấm next liên tục là xong quan tâm nó là ô E, hay ổ C làm gì.

Emi

Thành viên mới
29/1/19
10
0
1
30
HCM

tự hỏi sao tự nhiên game cho 130 viên đạn =]]
lát hồi bắn a Lucas hết đạn ảnh còn chưa chịu die

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay