tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
Cập nhật lại hệ máy cho game này các bác ơi. Thấy điền là PC làm mừng hụt hà... >"<

Tien nguyen 268

Thành viên mới
24/8/17
1
0
1
30
Biên hoà
Cho mình hỏi chơi mỗi cái gốc dc ko thế. Ko sài dlc ấy. Lỡ cài cái patch 1.06 nên bị lỗi hết chữ, giờ muốn xoá patch đi thì làm ntn thế ?

thinhnt

Thành viên mới
6/1/16
10
0
1
33
cho mình hỏi bản này nhóm còn làm ko vậy để chờ finish thì chơi

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
Mình có thể trả lời với các bạn rằng:
1)Game sẽ đc patch thông qua ban patch 1.06
2)Do game bây giờ chỉ còn một mình,mình làm nên chắc chắn sẽ còn 1 số chỗ vẫn tiếng Anh nhưng căn bản là xong gần hết.
3)Bản DLC cũng đc Việt ngữ
4)Để admin xem lại rồi upload lên cho các bạn.

winster_mek

Thành viên mới
25/11/17
4
0
1
37
ha noi
Có ai bị giống mình ko , cop file game down ở fshare về máy ps3
Bật lên cái là máy giật giật, ko thể vào nổi mục menu @@

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
Anh em lật lại trang 1 để down bản cập nhập mới nhất nhé.Đây là bản cuối cùng về sau nếu bổ sung chỉ update qua patch thôi.

• Like
Reactions: winster_mek

winster_mek

Thành viên mới
25/11/17
4
0
1
37
ha noi
Anh em lật lại trang 1 để down bản cập nhập mới nhất nhé.Đây là bản cuối cùng về sau nếu bổ sung chỉ update qua patch thôi.
Thanks bạn :D , để mình down về :D , hên quá mới lấy dc con ps3 đang mày mò down về :(
Bản trước down về vào game thì lag giật , ko biết ps3 có phân chia cấu hình mạnh yếu không ??

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
Do cái patch có chút vấn đề nên anh em download trước cái file 25gb về trước nhé,khi nào xong mình sẽ cập nhập patch lại.
Game này trên PS3 lag là do game khá nặng nên nhiều khi load k kịp,máy PS3 thì cầu hình như nhau thôi ^^.

winster_mek

Thành viên mới
25/11/17
4
0
1
37
ha noi
Hic, mình vào game, nó hiện dòng chữ last of us ở góc rồi đen xì màn hình luôn :(, search trên mạng nhiều người bị lỗi này mà chưa thấy cách khắc phục @@

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%