HOÀN THÀNH [PC] The Long Dark Việt Hóa

barabini026

Thành viên mới
15/5/17
5
0
1
30
BMT
cho mình hỏi về sau hết diêm rồi thì phải đốt lửa bằng kính lúp phải không? rồi đến khi kính lúp hư luôn thì lấy gì nướng thịt với nấu băng lấy nước, suy ra hồi cũng chết sạch phải không :v

ĐCTB

Thành viên mới
1/3/17
8
0
1
Đồng Tháp
Ai hướng dẫn giúp với. Hiện tại mình tải file The.Long.Dark.Alpha.v.393.3DM.Viet.Hoa.rar trong link về, sau đó tải fileThe-Long-Dark-Viet-Hoa-master.zip rồi bỏ vào thư mục chính mà vẫn tiếng anh. Hay là mình cần phải tải thêm cả mấy cái v338to... nữa vậy?

filter

Thành viên cấp 1
1/2/16
71
13
8
28
An Giang
cho mình hỏi về sau hết diêm rồi thì phải đốt lửa bằng kính lúp phải không? rồi đến khi kính lúp hư luôn thì lấy gì nướng thịt với nấu băng lấy nước, suy ra hồi cũng chết sạch phải không :v
đúng rồi đó bạn. nên phải tiết kiệm lúc đầu. kính lúp không mất độ bền, nên bình thường cứ sài kính lúp. khi nào ban đêm hay đang rất cần lữa thì mới dùng diêm

barabini026

Thành viên mới
15/5/17
5
0
1
30
BMT
vậy cũng chán nhỉ, còn gì khám phá nữa đâu, giết gấu nai xong thì về sau cũng chỉ vậy thôi với đi lang thang nhặt đồ. Mà đồ không hồi phục lại nữa sau đó lụm hết là xong

barabini026

Thành viên mới
15/5/17
5
0
1
30
BMT
quả đó dùng cho bị bong gân tay chân, nó thay thế cho thuốc giảm đau. và ực lúc nóng làm ấm người
Bác nói sao chứ tui tải bản game của web mình về chơi v.393.3DM. Không nấu được quả tầm xuân nhé. Không biết bản game trên steam có cập nhật thêm nội dung gì không nhỉ?

barabini026

Thành viên mới
15/5/17
5
0
1
30
BMT
trainer bạn nói đúng. nhưng nó không mất tác dụng phụ, ví dụ nó cho bạn mang 30kg bình thường bạn mang dưới 30 bạn chạy nước rút 6.75 calo /min đi bộ 4.5 calo/min đúng im 1.5>2 calo/ min và mức độ mệt mõi bình thường còn bạn mang trên 30kg là khoảng 40kg mức độ mệt mõi và calo gấp 2 lần còn 50kg bạn cực đi chập thậm chí không nhúc nhích mức mệt mỗi và calo tăng lên gấp 3,5 > 4 lần. tuy dùng trainer mình mang trên 50kg vẫn đi bình thường nhưng mức độ mệt mõi và tiêu thụ calo vẫn vậy.
với một số món đồ đem theo bên người nó giảm độ bền rất nhanh.
cho mình hỏi trainer là gì và làm sao để chọn. Với mình xem video của bạn thấy bạn mang nhiều đồ mà sô kg 0.0/30 kg nhấp nháy. Làm sao để được như vậy vì mình mang k bao nhiêu đồ cũng hơn 30kg rồi.

kero2005

Thành viên cấp 1
25/12/15
82
17
8
24
có game nào tương tự mà đồ họa đẹp hơn k chủ thớt ơi

VimScorpio

Thành viên mới
15/6/17
1
0
1
33
Việt Nam
MẤY BẠN BÌNH TĨNH RÁNG CHƠI SANDBOX TRONG 1 THỜI GIAN NỮA ĐI.BẢN CHÍNH THỨC RA MẮT STORYMODE VÀ HIỆN ĐANG CÓ 2 SEASON NÊN SỐ LƯỢNG LỜI THOẠI VÀ NHIỆM VỤ CŨNG KHA KHÁ THỜI GIAN ĐỂ DỊCH.nói giùm ad thôi nha =))

Box

Thành viên mới
16/8/17
2
0
1
28
HCM
Mọi người cho hỏi:
1. Cái đầu của mũi tên tìm ở đâu, mình mới chơi xong map hồ bí ẩn mà ko tìm thấy cái nào @@ (Đã tìm ra máy nung kim loại)
2. Săn gấu nên dùng súng hay dùng cung headshot mạnh hơn ?
3. Đồ ko hạn sử dụng mình ném xuống đất có mất ko ? nếu mất thì bao lâu mất, còn nếu ko thì nó có khác gì đồ cất tủ ?
tks all :D

Chỉnh sửa cuối:

Box

Thành viên mới
16/8/17
2
0
1
28
HCM
Tiện thể mọi người cho hỏi cực quang bao lâu mới xuất hiện 1 lần, nó có chu kỳ hay nhận biết gì ko ? Đang làm cái nhiệm vụ trong story mode mà chờ 12 ngày liên tiếp, súng đạn, đồ ăn sắp hết cả rồi, ko biết khi nào nó mới xuất hiện để xong cái nhiệm vụ @@

Chỉnh sửa cuối:

MrZu

Thành viên mới
2/9/17
3
0
1
36
Hcm
Bóng tối kéo dài , nghe lủng củng , góp ý đổi thành Đêm trường

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay