DỰ ÁN [PC] The Escapists 2 Việt Hóa

Thảo luận trong 'Khởi động và đang tiến hành' bắt đầu bởi hungthinh014, 23/8/17.

1. hungthinh014

hungthinh014 Thành viên mới

THÔNG TIN
    Tên Dự Án: The Escapists 2 Việt Hóa
    Ngày Bắt Đầu: 23/8/2017
    Tiến Độ
    Vì Game chỉ có mỗi mình và chỉ khi rãnh mình mới dịch nên tiến độ sẽ khá chậm mong mọi người chờ đợi. Tiến Độ sẽ được cập nhật thường xuyên trong quá trình dịch.
    Giới Thiệu
    Tiếp nối thành công của The Escapists, Team17 – nhà phát triển game đã giành được giải thưởng international gamers award sẽ cùng với Mouldy Toof cho ra mắt tựa game vượt ngục được nhào nặn bằng chính đôi tay của cả hai – The Escapists 2 vào ngày 22/8 năm nay.
    Game cho phép người chơi nhập vai vào một tội phạm bị nhốt trong tù ngục và nhiệm vụ chính của bạn là tìm cách để thoát khỏi nhà tù đó. Mỗi nơi giam giữ trong game sẽ có một đặc trưng riêng biệt và độc đáo riêng. Ví dụ như nhà tù Cougar Creek Railroad chính là… một chiếc tàu hỏa khổng lồ và bằng mọi giá bạn phải thoát khỏi chiếc hộp sắt di động đó trước khi chuyến tàu đến nơi nó phải đến. Trong khi đó trên chiếc hạm H.M.S Orca, bạn sẽ bị đưa lên một hòn đảo biệt lập, xa cách nền văn minh nhân loại và nhiệm vụ của bạn là trốn thoát khỏi chiếc hạm đó trước khi cuộc đời mình kết thúc.
    Trích: vietgame.asia

Một Số Hình Ảnh Trong Game

[​IMG] [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 29/8/17
    annaluu thích bài này.
  2. Mr.Ciphers

Mr.Ciphers Thành viên mới

hay lắm bác,mình chờ nhóm nha...

hungthinh014 thích bài này.
  3. hungthinh014

hungthinh014 Thành viên mới

Cảm ơn bạn đã ủng hộ nha

4. suhoang001

suhoang001 Thành viên mới

tới đâu rồi bác ơi. có cần mình giúp không

5. annaluu

annaluu Thành viên mới

bạn nén lại và up file tiếng anh lên đây, mình nhận dịch cho :) mình bỏ chơi game lâu rồi nên ko vừa dịch vừa test game kỹ dc, mình chỉ dịch và kiểm lỗi chính tả thôi, dùng notepad ++ dịch dc chứ nếu phải xài soft endcode thì mình xin chịu thua mình ko giúp dc

6. ISHIDA

ISHIDA Thành viên mới

bạn dịch game này đúng đấy.
    game hay, vui, gây nghiện, lượng text ít, chơi online được, hình ảnh đẹp, còn gì sứng đáng hơn