HOÀN THÀNH [PC] Sid Meier’s Civilization® VI (2016)

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

game1102

Thành viên mới
18/3/17
1
0
1
35
Ha nOI
Ad ơi mình cài game này bị missing file spi-ms-win-crt-time-l1-1.0.dll đã dow file này về rồi mà vẫn bị lỗi.
Có cách nào khắc phục ko ad

Massacrer

Thành viên mới
23/9/16
5
0
1
38
190 ton duc thang
Các chế ới ví dụ giờ nó ra bản này...thì cài pacth việt hóa có bị ảnh hưởng gì ko nhỉ
Sid Meiers Civilization VI Summer 2017 Edition with Australia...

chuottran

Thành viên mới
24/6/17
2
0
1
40
HCM
Để thương thảo thành công trong game Civilization VI - Mong video thú vị và Cám ơn bạn đã xem hãy ủng hộ mình nhé . Chúc vui vẻ !

MarioTJ

Thành viên mới
24/12/15
12
0
1
33
Mình tải về cài đặt tới khi chép c***k vào thì nó báo lỗi "You must have administrator permission", mình đã tắt AV rồi, có bác nào biết cách fix ko??

chuottran

Thành viên mới
24/6/17
2
0
1
40
HCM
Mình tải về cài đặt tới khi chép c***k vào thì nó báo lỗi "You must have administrator permission", mình đã tắt AV rồi, có bác nào biết cách fix ko??
Bạn phải cài với quyền admin, tạo shortcut chạy "Run this program as am administrator" : Shortcut Properties > Compatibility > Setting : chọn "Run this program as am administrator"

karma_karma

Thành viên mới
8/4/16
1
0
1
34
hà nội
Việt hóa Sid Meier’s Civilization® VI
https://www.facebook.com/groups/1245814878810301/
1. Giới thiệu
Nếu đã là fan của thể loại game chiến thuật thời gian thực, chắc hẳn bạn không thể không biết tới dòng game Civilization của hãng Firaxis Games. Với quy mô bản đồ rộng lớn, trò chơi cho phép người chơi gắn bó với thành phố của mình từ thuở hồng hoang cho tới khi phát triển hiện đại vươn ra tầm vũ trụ.

Theo công bố của nhà phát hành 2K Games, phần 6 của dòng game này sẽ được ra mắt vào ngày 21/10. Được kế thừa và phát huy những tinh hoa của các đàn anh đi trước, Civilization VI hứa hẹn sẽ là tựa game “đế chế” không thể bỏ qua vào dịp cuối năm 2016.​

2. Cấu hình yêu cầu

Tối thiểu

Đề nghị
3. Link Download Game
4. Bản việt hóa
5. Một số hình ảnh
Nên có hướng dẫn ae cách update chứ -_-

thanhman18

Thành viên mới
4/11/16
5
2
3
106
viet nam
Làm sao để update game vậy mọi người ??? Mong chờ giải đáp. Thanks
cách dễ nhất là xóa game đi down và cài đặt lại
cách khó là bạn phải xem file cài đặt là được c***k bằng team nào từ đo mới biết update như thế nào

Viz

Thành viên mới
5/8/16
5
0
1
31
Mỹ Tho - Tiền Giang
cách dễ nhất là xóa game đi down và cài đặt lại
cách khó là bạn phải xem file cài đặt là được c***k bằng team nào từ đo mới biết update như thế nào
Mình down tất cả từ Folder Fshare đó bạn. Bạn có thể hướng dẫn rõ hơn chút được không ???

hungba92hl

Thành viên mới
29/12/15
5
0
1
32
trang github tải patch tiếng việt lỗi r b ơi, b đưa lên fshare luôn được k

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay