HOÀN THÀNH [PC] Hitman: Absolution Professional Edition Việt Hóa

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 7/3/16.

1. anh hùng cờ lau

anh hùng cờ lau Thành viên mới

ad ơi e vào game nó out ra báo hitman has topped working.ở thanh taskbar báo driver not responding... là sao a,e tìm mãi ko ra cách sửa lỗi :(

2. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

1,035
    242
    63
    Nam
    Nha Trang
    Bạn xem thử cấu hình bạn có đủ chơi không, đặc biệt là card đồ họa. Thật ra không cần phải như cấu hình yêu cầu, thấp hơn chút cũng được nhưng thấp quá thì chạy không nổi. Nếu cấu hình máy bạn đã thỏa mãn hết thì hãy nâng cấp driver cho máy bạn, đặc biệt là driver card đồ họa.

anh hùng cờ lau thích bài này.
  3. anh hùng cờ lau

anh hùng cờ lau Thành viên mới

máy e dùng card liền intel hdgraphic 3000 nên e nghĩ driver nó tự cập nhật,hôm trước e cũng mới gỡ driver ra cho nó tư cài lại mà vẫn ko đc,e nghĩ card này chơi đc vì e chơi đc những game khác đồ họa cũng đẹp mà khá mượt

4. Ngọc Hải cr7

Ngọc Hải cr7 Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    Hà nội
    AD ơi giúp em với ạ em cài hitman( cr**k) chạy ok rồi nhưng cứ chép file việt hoá vào là ko chạy được. Mà cứ phải chép lại file binkw32.dll gốc mới chạy đc mong ad xem có cách nào giúp em với

5. longbp19951

longbp19951 Thành viên mới

4
    0
    1
    Nam
    binh phuoc
    minh tải về xong giải nén ra có file setup mình chạy file setup xong thì vào game chạy nhưng nó báo là this is not the exe you looking for là sao vậy bạn

6. ngthduong1996

1,035
    242
    63
    Nam
    Nha Trang
    Bạn đã chép cr**k chưa?

longbp19951 thích bài này.
  7. longbp19951

longbp19951 Thành viên mới

4
    0
    1
    Nam
    binh phuoc
    đã được tks bạn

8. Ngọc Hải cr7

Ngọc Hải cr7 Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    Hà nội
    AD ơi giúp em với ạ em cài hitman( cr**k) chạy ok rồi nhưng cứ chép file việt hoá vào là ko chạy được. Mà cứ phải chép lại file binkw32.dll gốc mới chạy đc mong ad xem có cách nào giúp em với
    hepmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

9. VimScorpio

VimScorpio Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    Việt Nam
    Cảm ơn chủ thớt ,game chơi tốt nhưng mà sao em chơi không lên tiền,chơi main cũng không lên mà contract cũng không lên,cứ ở con số 0$ thôi,biết lấy tiền đâu mua súng,nâng cấp đây ạ? drunk~~

10. september

september Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    vinh long
    Ad cho em hỏi là sao game nó không save được vậy ạ? em chơi qua 2 3 màng mà khi vào lại thì vẫn ở màng giết Diana. Em có tìm đường dẫn save game như các cmt trước hướng dẫn nhưng không tìm được. Vì game là cr**k của Prophet chứ không phải Skidrow. Mong nhận được sự giúp đở!

11. ngthduong1996

1,035
    242
    63
    Nam
    Nha Trang
    Bạn mở hiển thị file và folder ẩn lên. Sau đó search trên máy thư mục 203140 xem thử có không. Nếu có thì đó chính là thư mục save game đấy.

12. xinqng

xinqng Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Quảng Ngãi
    Patch Việt Hóa k có file HMA.exe Ad ơi

13. Leo D.Shanks

Leo D.Shanks Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Ha Noi
  14. ngthduong1996

1,035
    242
    63
    Nam
    Nha Trang
    Bạn nhầm rồi, cái link bạn đưa là bản World of assassination chưa có Việt Ngữ. Bản Việt Ngữ là bản absolution professional edition.

15. trithinh

trithinh Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    can tho
    nó ghi là file dummy. this is not the .exe you are looking for :(

16. khanh2511

khanh2511 Thành viên mới

6
    0