HOÀN THÀNH [PC] DMC DEVIL MAY CRY VIỆT NGỮ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi mami7x, 8/5/17.

1. tô việt cường

tô việt cường Thành viên mới

liên thiên ps3 có phải tốt k

2. bisotret

bisotret Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Dồng NAi
    Sao phần cốt truyện của em không thấy việt hóa nhỉ

3. votrongphumon

votrongphumon Thành viên mới

vô game nó hiện lên " steam must be running to play this game " khắc phục như thế nào vậy bạn

4. Bánh Dừa Miền Tây

Bánh Dừa Miền Tây Quản trị viên Thành viên BQT Kỹ Thuật Viên

516
    242
    43
    Bạn đừng spam nữa, từ từ sẽ có người vào giúp đỡ bạn. Lỗi như bạn nêu đơn giản là do chưa chép c***k.

5. votrongphumon

votrongphumon Thành viên mới

xin lỗi, do tự nhiên không tìm thấy spam của mình, tưởng bị lỗi nên mình spam lại...lỗi đã khắc phục được rồi, cảm ơn sự nhiệt tình trong công việc của nhóm dịch thuật các ban...

6. Mason Jr

Mason Jr Làm dâu trăm họ Dịch Giả

179
    77
    28
    Nam
    Vietnam
    Mình nghĩ là những lỗi kiểu như thế này thì chịu khó google một chút cũng sẽ tìm được cách khắc phục, đôi khi hỏi trên diễn đàn thì các bạn lại phải chờ reply, mà có những người công việc bận chưa reply được ngay. Các bạn chỉ cần chép y nguyên thông báo lỗi vào google search là ra kết quả ngay.

7. Phạm Lin

Phạm Lin Thành viên mới

1
    0
    1
    Nữ
    hn
    cho e xin file c***k của game với ạ. Chs e chơi bt thì hôm nay vào game báo mất file steam-api.all. e search + cài lại steam-api.all thì bị lỗi steam must be running =='. e lên mạng kiếm file c***k riêng của game thì k có mà tải + cài lại thì tốn t/g với lại phải chơi lại thì khổ lắm ạ. ai giúp e với

8. VQL1987

VQL1987 Thành viên cấp 1

65
    4
    8
    Nam
    Hải Phòng
    Bác có thể post Việt Hóa cho ps3, dan chơi console bọn em thiệt thòi quá ;(

9. LjnhAoSen

LjnhAoSen Thành viên mới

4
    0
    1
    Nam
    Hà Nôik
    tình hình là em chơi game này bằng bàn phím và chuột thì rất mượt, nhưng chuyển qua tay cầm ps4 kèm phần mềm ds4windows thì chơi được khoảng 5' là fps nó tụt lên tụt xuống rất lag. không biết trong đây có bác nào cũng dính tình trạng tương tự không. Bác nào biết cách fix thì chỉ em với

10. tampe

tampe Thành viên cấp 1

50
    8
    8
    Nam
    Hà Nội
    Sắp có devil may cry 5 rồi các a e quất lại game hay tuyệt này lấy khí thế đi nào! Đồ họa vãi chất! ^0^

11. trungkien.nroid

trungkien.nroid Thành viên mới

2
    1
    1
    Nam
    Hanoi
    hmm, mình cài bản patch Việt Hóa xong nó chỉ hiện Vietsub lúc màn hình chờ vào main menu thôi... còn lại đều không được. Không biết bị sao nữa, ngày trước thì được nhưng giờ mình mua trên steam thì bị vậy :(

12. trungkien.nroid

trungkien.nroid Thành viên mới

2
    1
    1
    Nam
    Hanoi
    À, mình xin phép sửa luôn cho các bạn cũng bị tương tự. Hóa ra chỗ cài patch của bản steam là ở trong tít sâu trong folder cài đặt của Steam cơ, các bạn browse local files của game trong Steam là ra!!!

tampe thích bài này.
  13. Lê Vũ Thắng

Lê Vũ Thắng Thành viên mới

1
    0
    1
    Nam
    Hà Nội
    ad ơi sao mình cài game + patch tiếng việt rồi mà chỉ dc phần menu với hướng dẫn chứ video cốt truyện lại k dc nhỉ

14. tampe

tampe Thành viên cấp 1

50
    8
    8
    Nam
    Hà Nội
    Trong bản này nó thế nhé!

15. tampe

tampe Thành viên cấp 1

50
    8
    8
    Nam
    Hà Nội
    Bác đã vào option chỉnh bật sub lên chưa?

16. garena756

garena756 Thành viên mới

16
    1
    3
    Nam
    Tp.Hcm
    Sao mình chơi đến Mission 5 đang load vào thì bị văng ra nhỉ @@ lên google search không thấy bài nào nói về cả T_T

17. tampe

tampe Thành viên cấp 1

50
    8
    8
    Nam
    Hà Nội
    Lưu file save xong thử xóa triệt để đi , down lại bản cài cài lại game xem sao bác. Nếu ko được thì cài lại windows, update direct X, C++ chuẩn. Cấu hình máy bác mạnh ko, update driver chuẩn, ghost máy hay lỗi lắm.

18. chieu

chieu Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    tphcm
    sao minh khong viet hoa duoc ban minh path ok roi ma van khong co tieng viet

19. Bánh Dừa Miền Tây

Bánh Dừa Miền Tây Quản trị viên Thành viên BQT Kỹ Thuật Viên

516
    242
    43
    Hình như bạn là thành viên mới? Cứ làm đúng hướng dẫn, cái gì chưa biết thì google, cài được 1 game mấy game sao tự làm được hết.
    :sogood:

tampe and Mason Jr like this.