Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn từng chơi Trái Tim Quả Cảm Việt Hóa trên thiết bị nào?

• Total voters
    184

xuananh_idol

Thành viên mới
16/7/17
1
0
1
28
da nang
file viet hóa đuôi exe bị gì rồi ad ơi, mình download 2 game bị lỗi như thế này, có game mình chơi được như dmc decvil cry, còn hai game kia thì khi tải file ciệt hóa đuôi exe thì phần mềm idm không bắt được link, phải tải thường, khi tải về thì bị lỗi máy tính không đọc được file exe.

Clash

Thành viên mới
25/9/17
8
0
1
25
TP HCM
Ad ơi mình chơi game tới khúc này đáng lẽ phải chữa thuong cho nhân vật nhưng dù mình nhấn space bao nhiêu lần cũng không được. kẹt đường không đi được luôn. đây có phải là lỗi game không (đã thử chơi lại khúc đó 3 lần nhưng vẫn vậy)

Last edited by a moderator:

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Ad ơi mình chơi game tới khúc này đáng lẽ phải chữa thuong cho nhân vật nhưng dù mình nhấn space bao nhiêu lần cũng không được. kẹt đường không đi được luôn. đây có phải là lỗi game không (đã thử chơi lại khúc đó 3 lần nhưng vẫn vậy)
Bạn thử lại xem, có thể bạn ấn sai gì đó. Vì hồi xưa mình chơi không gặp lỗi gì cả

Clash

Thành viên mới
25/9/17
8
0
1
25
TP HCM
Nghe lời ad. Mình đã chơi lại khúc đó thêm 3 lần nữa và cũng không qua được. Chắc phải gỡ ra cài lại quá

hoang vinh

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
20/11/15
84
21
8
30
file viet hóa đuôi exe bị gì rồi ad ơi, mình download 2 game bị lỗi như thế này, có game mình chơi được như dmc decvil cry, còn hai game kia thì khi tải file ciệt hóa đuôi exe thì phần mềm idm không bắt được link, phải tải thường, khi tải về thì bị lỗi máy tính không đọc được file exe.
cái đó là do máy chủ 4share bạn nhé, chả hiểu sao tất cả các file exe trên đó đều biến thành exe1. Bạn hãy kick chuột phải vào file exe1 đó -> rename-> rồi xóa số 1 đi, thế là xong.

TrungLun

Thành viên mới
5/4/17
2
1
3
Quận 10, Tp.HCM.
Mình có 1 bản chạy ổn trên điện thoại samsung android 7.x. Hoặc ai thử cài cách của Admin mà không được.

Link có hướng dẫn chi tiết.
GoogleDrive
Tốt nhất nên kết nối điện thoại vào PC để chép file cho chính xác. Không cần tắt Wifi. Khi vào game nó sẽ tự động liên kết với account, nhấn back 2 lần ra là xong.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NghiaRC

NghiaRC

Thành viên mới
16/7/16
14
4
3
36
Hải Phòng
Mình có 1 bản chạy ổn trên điện thoại samsung android 7.x. Hoặc ai thử cài cách của Admin mà không được.

Link có hướng dẫn chi tiết.
GoogleDrive
Tốt nhất nên kết nối điện thoại vào PC để chép file cho chính xác. Không cần tắt Wifi. Khi vào game nó sẽ tự động liên kết với account, nhấn back 2 lần ra là xong.
Hix, bản này của bác ngon nhưng lại không có việt hóa bác ơi -_-

TrungLun

Thành viên mới
5/4/17
2
1
3
Quận 10, Tp.HCM.
Hix, bản này của bác ngon nhưng lại không có việt hóa bác ơi -_-
Khi cài app xong bạn nhớ cho nó tự down data về rồi vào game xong thoát ra. Rồi vào mục Android/obb/com.ubisoft.adventure.valiant_hearts_ggtv trên điện thoại có 2 file marker.rar với file main.10X.com.ubisoft.adventure.valiant_hearts_ggtv.obb. Xem chữ X là số mấy thì giải nén cục data của mình ra rồi đổi giống thế rồi chép đè 2 file vào.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay