HOÀN THÀNH [PC] Amnesia : The Dark Descent việt ngữ -Nơi Tột cùng nỗi sợ

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Mình cài việt hóa trên steam đến lúc chạy thì nó hiện ra lỗi như này:
Could not load default settings files:
-DefaultMainSettingsSDL2
-DefaultUserKeysSDL2
Mình đã làm như hướng dẫn theo cả 2 cách.Ad xem giúp mình được không
tôi cũng lỗi giống ông trên =)) help
Đầu tiên là hai bạn cài lại game hoặc verify integrity of game files... nếu biết cách. Tiếp theo hai bạn cài patch Việt Ngữ ở một thư mục riêng, khi đó ta được 3 thư mục lần lượt là config, fontsgraphics. Hai bạn vào thư mục config và xóa đi hai file là demo.cfgmain_init.cfg. Sau đó hai bạn có thể chép tất cả các file vào thư mục game cùng lúc cũng được chứ không nhất thiết phải chép từng file một. Giờ thì thưởng thức thôi, chúc các bạn may mắn.

• Like
Reactions: ducvjt

shimakazevn

Thành viên mới
16/3/18
1
0
1
23
Cẩm phả
Em tải về không được vì google drive kêu có virus em tải về = linksvip rồi up lên quét thử xem sao thì nó hiện ntn :D

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Em tải về không được vì google drive kêu có virus em tải về = linksvip rồi up lên quét thử xem sao thì nó hiện ntn :D
Nó nhận nhầm virus đấy, bạn có thể thấy đa số các phần mềm diệt virus còn lại đều không phát hiện gì mà. Mình tải về máy rồi dùng Bitdefender quét cũng chẳng thấy gì. Chỉ có điều đúng là như vậy thì khiến tải hơi khó hơn chút thôi.

luuhoangkiem

12studio.vn
13/10/16
10
5
3
32
Saigon
www.facebook.com
Cám ơn team về bản việt hóa này nhen. Mình mua game trên Steam trong đợt giảm giá còn 19k. Patch việt hóa cài vào ok không lỗi hay thiếu file gì hết. Cài 1 phát ăn ngay và chơi được luôn.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%