HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi Lại Thanh Hà, 23/7/16.

1. ngoclongnhi

ngoclongnhi Thành viên mới

mua mấy cái bột trong mấy hội đó song chuột phải gép vào món đồ

2. dannghienRPG

dannghienRPG Thành viên mới

Sau khi tải và cài đặt bản game của bạn Lại Thanh Hà thì mình chơi trơn tru được rồi và khá yên tâm là không còn bị cash tự văng khỏi game nữa. Bản game cũ của mình thì cứ chơi chừng 15 phút là tự thoát hà giờ bớt nhiều rồi nên vui lắm nhưng vẫn còn hiện tượng là: nhân vật mình theo hướng " bậc thầy thuốc nổ " nên có chọi lựu đạn mà mỗi khi chọi trúng mục tiêu lựu đạn nổ thì ngay lúc đó là game không đứng thì cũng tự thoát những hướng khác thì không bị gì hết. Lúc cài thì mình không cài vào ổ C mà cài vào ổ phụ, cài game xong rồi vô file update thấy có 5 mục có đánh số thứ tự 1 đến 5 nên mình cứ tuần tự theo đó mà cài rồi chép đè việt hóa, khi vào mình chọn community vietnamese rồi chơi luôn, máy mình cấu hình chạy game Final Fantasy 13 với Resident Evil 6 rất mượt nên mình không nghĩ là tại cấu hình máy, mọi người có ai bị như mình xin chỉ mình cách sửa lỗi với chỉ còn duy nhất một lỗi này thôi hà (mình cũng đã có đủ các phần mềm hổ trợ rồi như DX11, Donest 4, C++ 2015....)

3. Lại Thanh Hà

Lại Thanh Hà Đèn lồng Tím Thủ Lĩnh

- Bạn đổi qua tiếng Anh xem còn xảy ra lỗi đó không?
    - Nếu vẫn thế, thì bạn gửi file save cho mình, mình sẽ test trên máy, nếu vẫn xảy ra lỗi thì mình sẽ báo để họ sửa vì đấy là lỗi của game rồihi~~

4. dannghienRPG

Thật xin lỗi mọi người trong diễn đàn, game mọi người không bị lỗi gì đâu vì trưa này mình cài game dark soul 2, sau khi cài thì game có gợi ý cài thêm C++ 2015 (cái bảng finish có mấy ô để chọn ấy ) mình chọn cài vì cũng lâu rồi không cập nhật phần mềm xem như sữa chữa lợi nếu có hư và khi vào chơi grim dawn thì chọi bom không bị thoát nữa. Vậy mới biết là C++ bị lỗi chắc vì mình xài phần mềm Your uninstall và hay chọn super mode " tìm gỡ tận gốc " nên mới bị như vầy, giờ chơi bình thường rồi thật phiền mọi người quá.

5. Jjiour

Jjiour Thành viên mới

Đã chơi, Đã xóa game 3 lần, chơi độ khó kì cựu, ngịch ngu, ức chế quá, mà game thì lai hay quá, lại phải tải lại chơi, Grim Dawn ngừng xuất hiện trong đầu tao đi. Giờ lại phải tải lại, không dứt ra nổi, ôi cái định mệnh

6. beboylqt

beboylqt Thành viên mới

Game này dễ mà bạn! Chơi xong độ khó bình thường giờ tạo nhân vật mới chơi độ khó kỳ cựu thấy bá đạo quá, lv 41 phá đảo xong độ khó kỳ cựu rồi.

7. Noob

Noob Thành viên mới

Góp vui link tải Grim Dawn 1.0.0.6 phiên bản GOG không cần crack nhé anh em:
    http://igg-games.com/grim-dawn-free-download.html

Có thể tải bằng link Google Driver hoặc Mega, bạn click vào từng phần rồi chờ 6s sau đó kéo xuống xuống dưới lấy link.
    Có hướng dẫn cày đặt bằng video trong link
    Chúc anh em vui vẻ.

8. dannghienRPG

Cái chế độ luyện nguc với tùy biến sao bấm vô mà hiện ra cái bảng trống trơn vậy, bộ phải mua game chính hãng mới chơi cái đó được hả ?

9. F4tb01

F4tb01 Thành viên mới

Các bạn nếu biết dùng Torrent thì có thể down game theo link này, có sẵn DLC Luyện ngục: https://thepiratebay.org/torrent/15704523/Grim_Dawn_(v2.9.0.14)___Crucible_DLC_(v2.3.0.3)_[GOG]
    Cài game xong thì cài tiếp DLC là xong, trong quá trình cài nó sẽ tự cài mấy phần mềm cần thiết cho game, 0 cần tìm tòi đâu cho mệt, rất tiện! :D
    Cảm ơn nhóm Việt hóa, nhà tớ 0 lắp mạng cũng chả có sờ-mát-phôn nên cả tháng nay 0 vào diễn đàn dc, các bác kiểm tra lại nhé, phần hội thoại với Kẻ hầu cận lỗi xưng hô, hội thoại với mấy NPC (mấy đứa 0 giao nhiệm vụ) trong căn cứ Kymon chắc lỗi phông 0 hiện lên nổi.
    Game hay thế này chắc sang năm là có bản mới, để xem số phận Ulgrim ra sao, đến khi đó mong là anh em vẫn giữ dc đam mê để tiếp tục Việt hóa dù rằng công việc này rất vất vả tỉ mẩn chứ 0 phải chỉ cần giỏi tiếng Anh là xong. :)

hung07 thích bài này.
  10. Lại Thanh Hà

Cảm ơn bác đã góp ý, bác có thể chụp ảnh chỗ lỗi hoặc mô tả cụ thể một chút được không? Nhân vật của em chưa qua nổi cấp 30 nên chưa gặp mấy NPC này [​IMG]

Trong tuần này hoặc tuần tới game sẽ ra patch 1.0.0.7 mở thêm map mới, còn bản mở rộng phải sang năm. Nếu không có biến chuyển gì lớn (lấy chồng, sinh con, du hành thời gian...) thì nhất định em sẽ theo đến hết vòng đời của game[​IMG]

hung07 thích bài này.
  11. Shizuo

Shizuo Thành viên cấp 1

có bạn nào chơi multi qua tunngle ko

12. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

hình như có patch mới rùi à mn ai có cho em xin với ạ

13. Lại Thanh Hà

Chắc nửa đêm nay mới cập nhật, patch này thuộc diện bổ sung nội dung nhẽ ra phải có ngay từ đầu thôi, buff/nerf chút ít nữa8-|

14. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

Yes~~:=o thế thì ngon quá anh

15. huy thanh

huy thanh Thành viên mới

dạo này có thử vài trò nhưng vòng đi vòng lại vẫn thấy GD hay nhất =))

16. maxpayne181991

maxpayne181991 Thành viên mới

chưa có update mới à các bác

17. bach95

bach95 Thành viên cấp 1

sao em chơi thỉnh thoảng game bị đơ nhỉ mn

18. Loris

Loris Thành viên mới

Link VH 1.0.0.4 bị lỗi rồi Ad ơi :(

19. Lại Thanh Hà

Mình vẫn down bình thường, với lại bạn down bản đó làm gì, chơi patch mới nhất đifacepalm~~

btw, đã có thông tin về 1 class mới sẽ xuất hiện trong bản mở rộng vào năm sau, đó là Inquisitor[​IMG]