HOÀN THÀNH Far Cry 4 Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi matran999, 2/11/18.

Bạn muốn game tiếp theo được việt ngữ là gì?

This poll will close on 20/1/19 lúc 09:59.
  1. Far Cry Primal

25.2%
  2. Far Cry 5

46.6%
  3. Far Cry 3 Blood Dragon

3.1%
  4. Resident Evil 7

13.0%
  5. Game Khác

12.2%
  1. matran999

matran999 Làm dâu trăm họ Dịch Giả

168
    1,169
    93
    Nam
    TPHCM
    Thay mặt nhóm, cám ơn bạn đã ủng hộ. Chúc bạn chơi game vui.

2. PhamVu

PhamVu Thành viên mới

21
    2
    3
    Nam
    da nang
    đã tải bản cài của nhóm và bản dịch, đang chơi và chưa thấy lỗi gì xảy ra. Cảm ơn nhóm dịch nhiều nhé. CÓ ĐIỀU LÀ, BẢN DỊCH TIẾNG VIỆT BỊ BẢO MẬT WIN 10 CHẶN VÀ NHẬN LÀ VIRUS

3. matran999

168
    1,169
    93
    Nam
    TPHCM
    Cam đoan với bác là chả có con virut vi réo gì trong patch hết. Cứ yên tâm mà chơi.

4. fitho1212

fitho1212 Thành viên mới

3
    0
    1
    Nam
    nha trang
    Down về cài bản c***k ali123 + việt hóa của thớt chơi ngon lành nãy giờ vừa xong chapter 1 tính đi ngủ trước khi out save lại 1 cái rồi mới out ai dè out ra vô lại mất sạch save, bắt chơi new game lại là sao , ai có save vừa xong chapter 1 lúc cứu cái tiền đồn vs con tin xong không , h cày lại quải quá

5. A3A

A3A Thành viên cấp 1

38
    16
    8
    Nam
    hồ gươm
    Hàng Ali tự nó đã sao lưu save rồi, trong ổ cài game/far cry 4/bin/profile.backup ấy, bác chọn save gần nhất rồi giải nén zip, copy vô mục profile cạnh đó là ăn save nhiệt tình.

fitho1212 thích bài này.
  6. Bánh Dừa Miền Tây

Bánh Dừa Miền Tây Quản trị viên Thành viên BQT Kỹ Thuật Viên

658
    300
    63
    Chúc mừng nhóm đã hoàn thành dự án thành công tốt đẹp.
    Đã cập nhật bản Việt Ngữ vào danh sách tổng hợp.
    P/S: nhìn vào bầu chọn thì có thể thấy các bạn phải tiếp tục chu du cùng Far Cry 5 rồi :camdong:

phongdao1230 thích bài này.
  7. KaitoChan

KaitoChan Thành viên mới

27
    5
    3
    Nam
    FC 5 đã có thuốc Full tất cả DLC rồi, giờ chỉ còn động viên nhóm tiếp tục với dự án FC 5 nữa thôi
    Cố lên nha các bạn............. heart~~heart~~heart~~heart~~

8. A3A

A3A Thành viên cấp 1

38
    16
    8
    Nam
    hồ gươm
    Chà, hiện tại đúng là có cờ rách fc5 thật nhưng đó là ver 1.4.0, còn tồn tại nhiều bug và chưa dk cập nhật đủ DLC. Bọn mình sẽ đợi đến khi cờ rách dk bản update mới nhất và cũng là sau cùng ver 1.11.0 rồi tiến hành.
    Tiện thể, bản Fc4 đã được dịch đầy đủ Dlc. Chúc bạn có chuyến phiêu lưu vĩ đại ở Kyrat.

Bánh Dừa Miền Tây thích bài này.
  9. fitho1212

fitho1212 Thành viên mới

3
    0
    1
    Nam
    nha trang
    rõ ràng là lúc mình trước khi out đã ấn save lại vs cả trong khi chơi nó cũng hiện bảng auto save rồi nhưng h vô thư mục profile.backup trống trơn, 1 lần nữa muốn hỏi ai có save vừa xong chapter 1 hoặc có link ở đâu cho mình xin được không , mình ngán ngẩm chơi lại lắm

10. A3A

A3A Thành viên cấp 1

38
    16
    8
    Nam
    hồ gươm
    Bạn thử chạy quyền administrator, tắt hết UAC và antivirus xem sao, fc3 nhiều bạn cũng bị như vậy, vì hệ điều hành nó ngăn ko cho save lại.

fitho1212 thích bài này.
  11. tuanhungct

tuanhungct Thành viên mới

3
    0
    1
    Nam
    Cảm ơn nhóm dịch rất nhiều. Mình rất muốn donate ủng hộ nhóm nhưng trong các loại thanh toán không có cái nào trong khả năng của mình. mình muốn ủng hộ bằng thẻ cào có được không? và bằng cách nào? hoặc TK ngân hàng thì mình chỉ có Agribank.

12. Wild.GeTeK

Wild.GeTeK Thành viên mới

16
    0
    1
    Nam
    Hà Nội
    Đang sử dụng bản Việt Hóa của nhóm và rất cảm kích công sức của anh em.
    Rất mong nhóm cập nhật thêm font khác đẹp hơn được chứ ạ? :D

13. KaitoChan

KaitoChan Thành viên mới

27
    5
    3
    Nam
    FC5 đã có c.r.ack full DLC rồi đó bạn, mà mình đã nói ở trên rồi đó nhỉ? Đã có thuốc Full DLC rồi. Mình ghi tránh từ C.r.ack ra.
    NOTE: This release is standalone updated to v1.011 and includes the following DLC:
    >Far Cry 5 – Lost on Mars
    >Far Cry 5 – Hours of Darkness
    >Far Cry 5 – Deluxe Pack
    >Far Cry 5 – Dead Living Zombies
    >Far Cry 5 – HD textures pack.

Dung lượng Full DLC gần 100GB

P/s: Denuvo và VMProtect ko thể nào làm lung lay GIỚI C.R.ACKER. Cpy và Codex là 2 Sếp sòng bắt tay với nhau chống Denuvo và VMProtect!

Chỉnh sửa cuối: 21/11/18
  14. A3A

A3A Thành viên cấp 1

38
    16
    8
    Nam
    hồ gươm
    Ái chà, phải công nhận giới cướp biển giỏi phá két ra phết. Đợi update sau cùng là tung bản hoàn chỉnh, tương tự như FC Primal.
    Vậy để xem thiên hạ kết bản nào nhất trong cuộc bình chọn rồi nện tiếp. Anh em sẽ không ngán chứ, sau 2 bản fc quá thành công như bây giờ?

15. yoki110392

yoki110392 Thành viên mới

3
    0
    1
    Nam
    BD
    sao mình chơi nó ko save lại dc nhỉ , chơi hơn tiếng mà thoát ra là chơi lại từ đầu ,FC 3 mình chơi thấy save dc bt mà ta

16. fitho1212

fitho1212 Thành viên mới

3
    0
    1
    Nam
    nha trang
    mình cũng mới bị đêm qua, bạn chạy run quyền admin là đc, bạn muốn down save từng misson c***k ali123 thì vào đây mình tìm cả buổi trời mới thấy, chơi tới mission nào rồi thì down về chép đè vô thư mục FarCry4/bin/profile vs profile.backup là được

17. Sạc Nó Anh Em

Sạc Nó Anh Em Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    Đà Nẵng
    ad giúp mình fix lỗi này với! "You already have a Far Cry 4 session (game or editor) active or left open after an irregular shutdown. Please ensure no session ist running and try again." :<

18. ruza123

ruza123 Thành viên mới

17
    1
    3
    Nam
    ha noi
    Quá hay. mới chơi ai chơi rồi cho mình hỏi ném thịt, dao, lựu đạn,.. là nút nào thế ấn cả bàn phím mà không tìm thấy, toàn phải vác súng ra bắn :D

19. matran999

168
    1,169
    93
    Nam
    TPHCM
    Con chuột có nút giữa ấy. Ấn nút đó, hoặc đổi nó trong phần cài đặt phím của game. Lạy bác luôn, mình nhớ là trong lúc chơi nó có hướng dẫn phím mà.

20. Sạc Nó Anh Em

Sạc Nó Anh Em Thành viên mới

2
    0
    1
    Nam
    Đà Nẵng
    vẫn ko được ~~ vào được game nhưng tối thui à