Đề Nghị Dịch Game

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

nhadaik

Thành viên mới
7/8/17
3
0
1
25
HCM
Game này là thuộc game thể loại kinh dị , em thấy nó khá là hay nhưng không ai việt hóa nó cả , em muốn tự dịch nó nhưng vấn đề là em không tìm thấy file ngôn ngữ trong game này ... Game rất nhẹ , xin mấy bác chỉ cho em cái file ngôn ngữ và hướng dẫn em dịch game này , em cảm ơn nhiều ạ !!

AnVuong

Thành viên mới
15/8/17
1
0
1
24
Bình Dương
mong ae giúp em việt hoá em nó thể loại hay mà em chả biết tiếng anh mong ae việt hoá giúp em

thannong

Thành viên mới
27/6/16
9
3
3
34
Ho chi minh
moi nguoi cho em hoi , cai nai con lam kh anh , em rat thich choi the loi game nai , nen muon doc duc noi dung , em cung se ung ho nhung qua the cao duc kh , chu em kh he sai bat ky cai the nao va cung kh he biet chuyen khoang

Chỉnh sửa cuối:

EincratKeima

Thành viên mới
23/8/17
1
0
0
27
Lowell
Mình thấy game Mass Effect của Bioware là một trong những series game hay nhất mà mình từng chơi nhưng mà vẫn thấy nhiều người ko biết về nó. Mình mong các bạn có tâm huyết bỏ thời gian dịch game để cộng đồng game việt cùng thưởng thức series game này.

Cảm ơn các bạn

thannong

Thành viên mới
27/6/16
9
3
3
34
Ho chi minh
Harvest Moon Animal Parade_2 dinh dang file ISO em tai tu bac MinhKhoi , cac bac co the hung dan em viet hoa game nay duc khong , chan thanh cam on cac bac

• Like
Reactions: time1988

Volx

Thành viên mới
16/2/16
1
0
0
24
Đà Nẵng
Mong ae giúp ạ, tựa game tuổi thơ khá hay, nhưng tiếc là bản PC chỉ có tiếng Hàn, muốn chơi tiêng Anh phải sang PS2, nếu dịch sang tiếng Việt luôn chắc sẽ khá hay ạ

blue light

Thành viên mới
4/9/17
1
0
0
25
ca mau
Tình hình là e rất thích tựa game này... các phần SR 2,3,4, gat out the hell ko biết các ad đã từng chơi chưa và sắp tới có dự án nào về tựa game này ko ạ

Speedy_pro

Thành viên mới
20/8/17
1
0
0
26
Quảng Ninh
Mk muốn dịch Visual Novel Katawa Shoujo nhưng nhưng nó font của nó lại không hiển thị Tiếng Việt có cao nhân nào giúp e cài đặt font với :'(

Và đây là font của game:

E cảm ơn trước :)

JokerD

Thành viên mới
8/1/17
6
12
3
30
Nintendo
Hiện tại thì team bên mình đang tính làm 1 là Rune Factory 4 - 2 là Story of Season Trio Town.
Không biết chủ topic có thích 2 game của người tạo ra Harvest Moon không?

time1988

Thành viên mới
3/9/16
22
1
3
35
hochiminh
Hiện tại thì team bên mình đang tính làm 1 là Rune Factory 4 - 2 là Story of Season Trio Town.
Không biết chủ topic có thích 2 game của người tạo ra Harvest Moon không?
...
...
mình vote cho rune factory 4 nhé :) hehehe 3D lúc nào nhìn cũng thích hơn

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay