PC Bayonetta

Thảo luận trong 'Thư viện game' bắt đầu bởi Thư Viện Game, 12/4/17.

1. Thư Viện Game

Thư Viện Game Khoái Đao Lô

I. GIỚI THIỆU:

Ra mắt hồi năm 2010, Bayonetta, tựa game hành động của Platinum Games, do bàn tay của chính cha đẻ Devil May Cry phát triển đã ngay lập tức trở thành một tuyệt phẩm được hàng vạn game thủ khen ngợi nhờ vào cơ chế chiến đấu đã tay, cốt truyện ấn tượng và quan trọng nhất là nhân vật chính siêu sexy. Thậm chí phần 2 của series còn được khen ngợi hơn cả phần 1 khi trau chuốt được những lỗi vặt còn tồn tại ở phần 1.

Với việc hỗ trợ độ phân giải 4K thì chắc chắn, các nam game thủ sẽ có thêm cơ hội ngắm nhìn cô nàng Bayonetta một cách "rõ ràng" hơn, đặc biệt là khi nữ nhân vật này tung các đòn tấn công dạng kết liễu, khiến cô trở về với bộ trang phục nguyên thủy của Eva để lấy chính mái tóc của mình tấn công kẻ địch (tóc của Bayonetta cũng chính là trang phục của cô ta).

Hơn thế nữa, việc Bayonetta được đưa lên PC khiến nhiều game thủ có quyền "mơ mộng" về việc Bayonetta 2 sẽ tiếp tục nối gót người đàn anh, thay vì chỉ độc quyền dành cho máy Wii U như trước kia. Dù vậy thì với một NPH nổi tiếng "khó tính" như Nintendo thì việc đưa một tựa game độc quyền của họ lên PC có vẻ là khá xa vời. Dẫu vậy, đâu có ai đánh thuế giấc mơ?

II. CẤU HÌNH:

Tối thiểu:

Processor: Core i3 3220
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: Radeon HD6950 / GeForce GTX 570 (VRAM 768MB)
    DirectX: Version 9.0c
    Storage: 20 GB available space

Yêu cầu:

Processor: Core i5 4460
    Memory: 8 GB RAM
    Graphics: Radeon HD7870 / Geforce GTX 760 or more (VRAM 2GB or more)
    DirectX: Version 9.0c
    Storage: 20 GB available space

Hoặc vào đây để tự check cấu hình.

III. SCREENSHOT:

[​IMG] [​IMG]

IV. TRAILER:

V. DOWNLOAD:

gtehrkt thích bài này.
  2. thaisonhb1996

thaisonhb1996 Thành viên cấp 1

wow. hàng hót đây. mà game cũng nhẹ ad nhỉ. đang kéo

3. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

Nhìn cấu hình thì cứ tưởng là nhẹ...nào ngờ phải thêm một game không chơi được vào danh sách.

4. thaisonhb1996

sao vào game k điều khiển dc nhỉ, mà game chơi giật thế. cấu hình máy e max dc game này mà

5. ngthduong1996

Máy mình cũng chơi lag nên đưa game này vào sổ đen rồi. mà bạn nên lên trang dưới để kiểm tra cấu hình thì hơn. Không phải cứ core i5, core i 7 là mạnh hơn core i3 đâu, còn thêm cấu hình đồ họa nữa (mặc dù yêu cầu có 768 VRAM thôi): http://www.systemrequirementslab.com/cyri

6. thaisonhb1996

Mình cũng biết phần nào về máy tính mà bạn. máy mình max dc game này mà vào lại lag lag. còn nữa, nó bị lỗi ở chỗ chỉnh nút, chỉnh nút xong đơ luôn chỗ đó. còn k chỉnh nút thỳ vào game chả điều khiển dc cái gì

7. thaisonhb1996

có thể crack lởm rồi. đợi thôi

8. thaisonhb1996

sao k thấy ad lên tiếng nhỉ :3 ad có gặp vấn đề gaem k :3

9. Trần Vũ

Trần Vũ Thành viên cấp 1

Mình chơi thì thấy mượt, xem cmt bên voz thấy nhiều người cũng bảo game nhẹ mà. Bạn dùng card gì?

10. ngthduong1996

Mình đã sửa được lỗi giảm FPS rồi. Hóa ra game không tự động nhận card rời. Bạn thaisonhb1996 chỉnh qua card rời khi chơi game là được.

11. thaisonhb1996

Bác có bị lỗi phần điều khiển k, t vào game k điều khiển dc, vào phần setting chỉnh nút cũng k chỉnh dc

12. thaisonhb1996

Mình chỉnh dc sang card rời r. Game k tự nhận card, he. Mà sao nút k chỉnh dc để chơi vậy

13. duc tien

duc tien Thành viên mới

mình ko điều khiển máy quay đc ><

14. thaisonhb1996

bạn nào giúp mình với, mình k chỉnh dc nút trong game luôn. k vào chỉnh nút xong ấn yes xong là đơ luôn -_- mà vào game chơi luôn thỳ k điều khiển nổi nhân vật -_-

15. Trần Vũ

Trần Vũ Thành viên cấp 1

Mình chơi bằng xbox controller nên không rõ vụ này, bạn có thể qua bên voz để hỏi vấn đề này, bên đó đông người thảo luận hơn. https://vozforums.com/showthread.php?t=5992573

16. kero2005

kero2005 Thành viên Premium Có đóng góp lớn

hóng các bản mod nào devil~~

17. thaisonhb1996

K ai rep cmt giúp luôn :( ca này khó r bác @@

18. ngthduong1996

Mình chơi bằng tay cầm nên chưa biết. Mới cài lại win. Để tải game lại đã, nếu sửa được thì sẽ trả lời lại cho các bạn sau.

19. Yuki Quân

Yuki Quân Thành viên mới

Game này cấu hình nhẹ hều à. Mình vừa đá Fifa Online 3 vừa chơi game vẫn chạy mượt mà ngon lành nhé !

20. Yuki Quân

Yuki Quân Thành viên mới

Game chơi cũng hay, hoa mỹ, đẹp nhưng vẫn không thấy sướng bằng chơi God Of War nhể ? Ra giả lập PS3 thấy bảo chạy được cả God Of War 3 rồi nên đang hóng xem thế nào !

Tags: