Bất mãn - The Telltale Series

Thảo luận trong 'Khởi động và đang tiến hành' bắt đầu bởi Lại Thanh Hà, 5/9/16.

1. Lại Thanh Hà

Lại Thanh Hà Đèn lồng Tím Thủ Lĩnh

[​IMG] [​IMG]
    Sau một thời gian thử sức với các thương hiệu lớn nhỏ khác nhau, đầu tháng trước, dòng game cắt cảnh tương tác của Telltale đã vươn tay đến lĩnh vực của các siêu anh hùng, với mở đầu là người hùng được yêu thích nhất thế giới truyện tranh: Dơi người.
    Dù vấp phải cú phốt hiệu năng trên PC, tập 1 của loạt game được đánh giá là đã đặt nền móng tốt cho câu chuyện của Bruce Wayne ở các tập tiếp theo (và chắc chắn là cả các mùa tiếp theo nữa)

Vẫn là một bài review của Vietgame.asia

2. Về dự án Việt hóa:
    Dù là một fan cuồng DC, ý định dịch game này chỉ nảy ra trong đầu mình sau một giấc ngủ trưa.

Nhờ sự trợ giúp không biết mệt mỏi của bạn kỹ thuật viên Té Bốn, hiện khâu kỹ thuật đã xong. Việc còn lại chỉ là dịch và đi lập thớt quảng cáo, mình nhận việc thứ 2[​IMG]

3. Teaser:

4. Tiến độ:
    Trừ đoạn teaser bên trên, tiến độ hiện tại là: 0%

5. Download:
    Link sẽ có sau khi dự án hoàn thành. Những bạn đã donate sẽ được nhận link download sau 3 tháng từ ngày public.

6. Lời cuối:
    Cũng không có gì đâu, cảm ơn các bạn đã đọc tới đây, mong các bạn ủng hộ nhóm trong thời gian tới. Thay mặt nhóm Việt hóa không tên, Mình.[​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 5/9/16
    vuaco1, montar1998, Teryy and 8 others like this.
  2. Hoursea

Hoursea Thành viên cấp 3

Are you sure about this???

3. huynhmanh1811

huynhmanh1811 Thành viên mới

anh Dơi Người cố lên monkey~~monkey~~monkey~~

4. Lại Thanh Hà

Chắc 100%, bác nào nghi ngờ có thể thử donate để trải nghiệm[​IMG]

5. nguyễn hoàng vinh

nguyễn hoàng vinh Thành viên mới

Ơ, sao người donate lại nhận patch sau 3 tháng? tưởng họ phải nhận được trước tiên chứrofl~~

6. Hoursea

Hoursea Thành viên cấp 3

Vâng mình thì ko donate nhưng giả như có ý định donate thì mình cũng ko ngu gì mà vừa tốn tiền vừa phải cắn răng xem chúng nó chơi ê chề 3 tháng rồi mình mới được chơi.

7. Trần Vũ

Trần Vũ Thành viên cấp 1

"cú phốt hiệu năng trên PC" là gì thế bác?

8. Lại Thanh Hà

Logic của bác sai ở một điểm cơ bản nhérofl~~
    Giống với nhiều game khác cùng của Telltale, game này khá nhẹ, có cả bản cho iphone5 và ipad3. Thế nhưng bản PC có thể kéo fps về 10-15 dù máy có mạnh tới đâu.facepalm~~

Trần Vũ thích bài này.
  9. Hoursea

Hoursea Thành viên cấp 3

Nhiệm vụ của bạn ko phải là đánh đố người ta mà phải chỉ rõ nếu làm theo hướng này người donate sẽ được lợi như thế nào chứ đứng ở vị trí 1 người đọc sẽ nghĩ donate bị thiệt hơn so với ko donate.

10. Lại Thanh Hà

Các bạn donate xong, nếu muốn thì cứ down bản VH chơi cùng với mọi người chứ mình đâu có cấmwasntme~~
    Còn gửi link tới các bạn ấy sau 3 tháng, 6 tháng hay lâu hơn nữa là trách nhiệm của mình thôi, cho có fong kách ấy màgiggle~~

pipont thích bài này.
  11. ngothienlo

ngothienlo Thành viên mới

Nghe như muốn đả kích cái 1 năm của bác "Horse" bên topic Pokemon :))
    Anyway, chúc các bác dịch game vui vẻ, Bất Mãn là một game hay :D

12. Tnk24

Tnk24 Thành viên cấp 1

Làm bản mobile luôn thì hay

13. pipont

pipont Thành viên mới

bác troll bác horse quá :v

14. kisibac

kisibac Quản trị viên Thành viên BQT

Tiến độ 0%, mà bóc lích rồi sau 3 tháng ai donate sẽ có link. Chắc là link quà tặng rồi.